Tin đăng đã hết hạn.

[MẶT Tiền 15m] _ Mặt Phố Vip Cầu Giấy_ Phố Nguyễn Khánh Toàn _263m_ Lô góc 1 Mặt Phố+2 mặt ngõ Oto

Ngày đăng: 03/11/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

[MẶT Tiền 15m] _ Mặt Phố Vip Cầu Giấy_ Phố Nguyễn Khánh Toàn Dt : 263m Mặt Tiền : 15m Lô góc 3 thoáng_ 1 Mặt Phố + 2 Mặt Ngõ oto tránh Sổ đỏ Full thổ cư, vuông đẹp Không quy hoach, vị trí Vip Cầu Giấy Giá : 210 tỷ (thương lượng trực tiếp chủ) Hiện trạng nhà BT 3 tầng, xây từ 2009, đang cho thuê làm nhà hàng, cực kì lộc lá

Xem thêm

Liên hệ:

086 543 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

210 tỷ

263 m²
798,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Khánh Toàn, P. Quan Hoa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
HM

Huyền My

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết [MẶT Tiền 15m] _ Mặt Phố Vip Cầu Giấy_ Phố Nguyễn Khánh Toàn _263m_ Lô góc 1 Mặt Phố+2 mặt ngõ Oto - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.