Tin đăng đã hết hạn.

Mặt phố khúc thừa dụ - cầu giấy - diện tích 174 m2 - 5 tầng - mặt tiền 7.8 m - giá 165 tỷ

Ngày đăng: 02/10/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ MẶT PHỐ KHÚC THỪA DỤ - CẦU GIẤY - DIỆN TÍCH 174 M2 - 5 TẦNG THANG MÁY - MẶT TIỀN 7.8 M - GIÁ 165 TỶ - MẶT PHỐ - HIẾM - CÓ 102 - QUY HOẠCH ỔN ĐỊNH - Nhà xây 5 sàn sử dụng , để móng, cột lên 8-9 tầng thoả mái - Tầng hầm , để xe - TẦNG 1-2-3-4 thiết kế: thông sàn hiện đang cho thuê 200tr/ tháng - Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay

Xem thêm

Liên hệ:

094 678 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,8m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

165 tỷ

5 PN, 5 WC
174 m²
948,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Khúc Thừa Dụ, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Nh

Nàng hong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt phố khúc thừa dụ - cầu giấy - diện tích 174 m2 - 5 tầng - mặt tiền 7.8 m - giá 165 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.