Tin đăng đã hết hạn.

Gia đình cần bán tòa nhà đẹp, 7 tầng, mặt tiền 15m mặt phố Khúc Thừa Dụ, 2 mặt phố, 300m2, 220 Tỷ

Ngày đăng: 01/10/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Gia đình cần bán tòa nhà rất đẹp, 7 tầng, 15m mặt tiền phố Khúc Thừa Dụ, 2 mặt phố, 300m2, giá chỉ 220 Tỷ + Vị trí tòa nhà ở phố lớn Khúc Thừa Dụ, nối giữa công viên Cầu giấy với đường đôi Nguyễn Văn Huyên, Nguyễn Khánh Toàn. Đây là tuyến phố lớn, văn minh và sầm uất nhất của khu vực cầu giấy với bạt ngàn tiện ích từ ngân hàng, bể bơi, tòa văn phòng, khu ẩm thực cà phê, ....gần đại sứ quán Mỹ + Hiện trạng tòa nhà 7 tầng đang cho một ngân hàng Top 5 thuê toàn bộ, thiết kế thông sàn, 2 thang thoát hiểm bộ trong và bên ngoài tòa nhà. (Ảnh mang tính minh họa để tôn trọng sự riêng tư của gia đình). + Sổ đỏ chính chủ, mặt tiền rất rộng 15m, nhà 2 mặt thoáng, 1 mặt phố chính, 1 mặt phố nhỏ 2 ô tô tránh, vỉa hè rộng thênh thang rất tiện để xe. + Xin mời anh và chị có nhu cầu, liên hệ với 094 216 899 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

039 421 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

220 tỷ

300 m²
733,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Khúc Thừa Dụ, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
0

0394216899

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gia đình cần bán tòa nhà đẹp, 7 tầng, mặt tiền 15m mặt phố Khúc Thừa Dụ, 2 mặt phố, 300m2, 220 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.