Tin đăng đã hết hạn.

Gia chủ gửi bán nhà Hoàng Quốc Việt-Trần Cung, bán đất tặng nhà, ngõ ôtô tránh mặt tiền 6,5m

Ngày đăng: 29/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Gia đình cần bán căn nhà 3 tầng cũ tại phố Trần Cung phường Nghĩa Tân, gần Hoàng Quốc Việt. - Nằm ngay nút giao Hoàng Quốc Việt, Trần Cung, Nghĩa Tân, giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển. - Rất gần các trục đường lớn : Phạm Văn Đồng, Hoàng Quốc Việt, Nguyễn Văn Huyên, Nguyễn Khánh Toàn, ... - Khu vực tiện ích cao, xung quanh rất nhiều trường Đại học lớn, trường học các cấp : Đh Điện Lực, Hv Kỹ thuật quân sự, trường Đảng, trường học các cấp Nghĩa Tân, Nghĩa Đô, Công viên, Siêu thị, Chợ đầu mối Nghĩa Tân, ... - Ngõ trước nhà rộng 5m, ô tô tránh hoặc dừng đỗ ngày đêm. - Hiện trạng là nhà 3 tầng cũ, gia đình xác định bán đất. Mặt tiền rộng 6,5m, ánh sáng ngập tràn, vượng khí. - Hiện con cháu đã đưa các cụ về sống cùng để tiện chăm nom nên có nhu cầu bán căn nhà này đi. - Gia đình đang chào giá 16,5 tỉ, thương lượng thêm với khách hàng thiện chí mua nhanh trong tháng. - Sổ đỏ cất két, sẵn sàng giao dịch. - Liên hệ : Hoàng Huy - Miễn tiếp các hình thức môi giới hoặc trung gian. *Hoàng Quốc Việt-Trần Cung,bán đất tặng nhà, ngõ ôtô tránh, mặt tiền 6,5m 65m2 nhỉnh 16 tỉ

Xem thêm

Liên hệ:

097 421 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

16,5 tỷ

3 PN, 2 WC
65 m²
253,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
SkyView Trần Thái Tông, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
HH

Hoàng Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gia chủ gửi bán nhà Hoàng Quốc Việt-Trần Cung, bán đất tặng nhà, ngõ ôtô tránh mặt tiền 6,5m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.