Tin đăng đã hết hạn.

Bán siêu phẩm 330m2 x 10 tầng, mặt tiền 8.5m, mặt phố Hoàng Quốc Việt, giá 200 tỷ

Ngày đăng: 28/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán siêu phẩm 330m2 x 10 tầng, mặt tiền 8.5m, mặt phố Hoàng Quốc Việt, giá 200 tỷ. + Vị trí mặt phố Hoàng Quốc Việt, đường đôi 8 làn xe, vỉa hè siêu rộng rãi, hai bên đường toàn những tòa nhà văn phòng đẳng cấp sang trọng như ngân hàng, thẩm mĩ, siêu thị... + Kiến trúc theo phong cách hiện đại, sang trọng được tập đoàn xây dựng có tiếng thi công với 9 tầng nổi thông sàn + 1 hầm, hiện đang cho thuê dòng tiền cực kì ổn định. + Pháp lý: Sổ để ngân hàng nhờ khách hỗ trợ. Sổ đỏ đẹp, gần các tuyến huyết mạch như Võ Chí Công, Hoàng Hoa Thám, Nguyễn Phong Sắc, Đào Tấn, Cầu Giấy... + Tòa nhà bề thế sang trọng, thiết kế hiện đại, mặt tiền rộng, mặt phố vip, chủ đang cần tiền nhờ khách hỗ trợ, xin mời anh và chị liên hệ 0394216899 để vào việc sâu hơn ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

039 421 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

200 tỷ

330 m²
606,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Hoàng Quốc Việt, P. Nghĩa Đô, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
0

0394216899

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán siêu phẩm 330m2 x 10 tầng, mặt tiền 8.5m, mặt phố Hoàng Quốc Việt, giá 200 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.