Tin đăng đã hết hạn.

SIÊU ĐẸP Chính chủ bán nhà mặt đường Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy. 240m 11 tầng mặt tiền 11m. LÔ GÓC

Ngày đăng: 22/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán gấp toà văn phòng Building mặt đường Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy. Diện tích 240m2 11 tầng mặt tiền 11m. Lô góc 3 mặt thoáng. Giá CỰC RẺ Vị trí Bất động sản cực đẹp. Mặt đường Hoàng Quốc Việt siêu rộng. LÔ GÓC 3 mặt tiền vô cùng thoáng sáng. Tiếp giáp Tây Hồ, Cầu Giấy, Ba Đình, Nam Bắc Từ Liêm Nối các tuyến đường huyết mạch như Phạm Văn Đồng, Nguyễn Văn Huyên, Đường Láng, Nguyễn Khánh Toàn, Cầu Giấy Tiện ích ngập tràn. Bán kính 1km là Khu đô thị Tây Hồ Tây, Công viên Starlake, Bảo Tàng Thiên Nhiên Việt Nam, Bảo tàng Dân tộc học Khu vực tập trung nhiều Trụ sở ngân hàng, Văn phòng công ty. Nhu cầu thuê Văn phòng cực cao. Toà Building xây dựng trên sàn diện tích 240m. Với Lô góc 3 mặt nên vô cùng thoáng sáng. Tổng 11 tầng thông sàn. 2 tầng trên cùng là phòng khách, phòng ăn siêu rộng + sân vườn. Doanh thu cho thuê 4 tỷ/năm. Cực ổn định. Sổ đỏ chính chủ vuông vắn - Pháp lý rõ ràng - Sẵn sàng giao dịch. Liên hệ ngay Minh Khôi để sở hữu BĐS đẳng cấp nhất khu vực: 0981679596 Miễn TG - MG làm phiền. Xin cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

098 167 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

152 tỷ

240 m²
633,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Hoàng Quốc Việt, P. Nghĩa Tân, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
ĐK

Đỗ Minh Khôi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết SIÊU ĐẸP Chính chủ bán nhà mặt đường Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy. 240m 11 tầng mặt tiền 11m. LÔ GÓC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.