Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn nhà plô giá chỉ hơn 17 tỷ, tại nguyễn khang, cầu giấy trung hòa. dt 45m²,

Ngày đăng: 10/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

BÁN NHANH CĂN NHÀ PHÂN LÔ GIÁ CHỈ Hơn 17 tỷ, TẠI phố Nguyễn Khang, CẦU GIẤY gần Vũ Phạm Hàm, Lưu Quang Vũ TRUNG HÒA. Nhà 6 tầng diện tích 45m², MT4m ,Gara ô tô, Đường thông ô tô tránh - đi bộ 5m ra mặt phố, thoáng sáng sạch sẽ, ĐẸP LẮM, KHU VỰC HIẾM NHÀ BÁN. Liên hệ xem nhà ngay : 0961218968 hoặc zalo 0961218968

Xem thêm

Liên hệ:

096 121 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

17,9 tỷ

45 m²
397,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
6
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Chung cư Central Field Trung Kính, P. Trung Kính, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
AT

Anh Thụy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn nhà plô giá chỉ hơn 17 tỷ, tại nguyễn khang, cầu giấy trung hòa. dt 45m², - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.