Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa nhà 7tầng, 174m2 - siêu phẩm mặt phố víp khúc thừa dụ cầu giấy

Ngày đăng: 09/09/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

BÁN TÒA NHÀ 7TẦNG, 174M2 - SIÊU PHẨM MẶT PHỐ VÍP KHÚC THỪA DỤ CẦU GIẤY - MẶT TIỀN QUYỀN LỰC TRÁI TIM KINH TẾ MỚI CỦA THỦ ĐÔ - THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI THÔNG SÀN - THANG MÁY - ĐẦU TƯ MỘT LẦN HƯỞNG TRỌN ĐỜI! 7TẦNG, 174M2, MT 7.5M, GIÁ 161TY900 +MÔ TẢ: + Tòa Nhà Mình bán có Vị trí đẹp, mặt tiền rộng, vỉa hè đá bóng, đường rộng giao thông cực kỳ thuận tiện. + Tòa nhà 6tầng nổi, 1 hầm, hiện đại thời thượng, thông sàn, hầm gara rộng rãi, thang máy nhập ngoại, nội thất cao cấp. Đầy đủ hồ sơ GPXD, Thiết kế, PCCC... +Vị trí Toà Nhà mình bán trung tâm của quận Cầu Giấy, không thể đắt giá hơn, chỉ vài bước chân tới Công Viên Cầu Giấy. Hồ điều hoà rộng lớn, không gian sống xanh giữa lòng thủ đô. + Vị trí đắc địa, ngay cạnh đại sứ quán Mỹ, khi hình thành sẽ trở thành trung tâm ngoại giao, văn hoá mới của thủ đô, giá trị tăng phi mã! + Sổ đỏ đẹp như hoa hậu sang tên ngay. +Vậy NĐT còn chần chừ gì nữa mà không bốc máy và gọi điện luôn! +LIÊN HỆ: 0976031905 MR TIẾN ĐỂ XEM NHÀ,VÀ GIAO DỊCH NGAY. CHUYÊN GIA ĐÀM PHÁN NHÀ ĐẤT, BIỆT THỰ TRIỆU ĐÔ VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ GIÁ TRỊ!

Xem thêm

Liên hệ:

097 603 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

161,9 tỷ

174 m²
930,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
7
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
P. Khúc Thừa Dụ, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
(T

(Nguyễn Văn Tiến)

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà 7tầng, 174m2 - siêu phẩm mặt phố víp khúc thừa dụ cầu giấy - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.