Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Hoàng Ngân,phân lô,vỉa hè,kinh doanh tốt,65m2 x7tầng thang máy,nhỉnh 26tỷ dòng tiền ổn định

Ngày đăng: 12/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán nhà Hoàng Ngân, phân lô, vỉa hè, ô tô, kinh doanh, 65m2 x7 tầng thang máy, giá nhỉnh 26tỷ sẵn dòng tiền - Mặt ngõ chính tuyến phố Nguyễn Ngọc Vũ, vỉa hè, ô tô chạy vù vù, kinh doanh đa dạng ngày đêm, phù hợp khách hàng thích kinh doanh, an sinh đỉnh, trường, chợ, hồ điều hòa, nhà văn hóa, trạm y tế xung quanh. Thông thẳng Hoàng Ngân và nhiều tuyến phố lớn như Lê Văn Lương, Trần Duy Hưng, Láng Hạ, Nguyễn Chí Thanh, Láng, Nguyễn Trãi, KĐT Trung Hoà, KĐT Trung Yên, TTTM Royal, Vincom Nguyễn Chí Thanh. - Nhà dân xây vẫn mới 7 tầng thang máy, hiện tầng 1 cho thuê kinh doanh, từ T2 - T7 chủ cho thuê 70tr/tháng. - Sổ chính chủ, pháp lý sáng. - LH E Vinh: 0833823629zalo) 24/7 (Giá luôn đẹp nhất khu vực)

Xem thêm

Liên hệ:

083 382 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

26,2 tỷ

65 m²
403,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Hoàng Ngân Plaza, Đ. Hoàng Ngân, P. Trung Hoà, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
P

Phanvinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Hoàng Ngân,phân lô,vỉa hè,kinh doanh tốt,65m2 x7tầng thang máy,nhỉnh 26tỷ dòng tiền ổn định - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.