Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm Trần Quốc Hoàn - phân lô ô tô - thang máy - 45m2 - 5 tầng - MT 4m - 17,5 tỷ

Ngày đăng: 05/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm Trần Quốc Hoàn - phân lô ô tô - thang máy - 45m2 - 5 tầng - MT 4m - 17,5 tỷ. * Nhà phân lô, ô tô đỗ cửa, đường rộng, vỉa hè thoáng. * Thiết kế 5 tầng tối ưu, có thang máy, phù hợp làm văn phòng, trung tâm đào tạo, hoặc cho thuê giữ dòng tiền: Tầng 1: Làm cửa hàng/VP đại diện. Các tầng trên: Chia phòng hợp lý, tiện setup văn phòng hoặc căn hộ cho thuê. Thang máy hiện đại, thuận tiện di chuyển. * Vị trí vàng ngay Trần Quốc Hoàn, trung tâm Cầu Giấy: Gần nhiều trường đại học lớn (ĐH Ngoại Ngữ, ĐH Thương Mại, ĐH Quốc Gia). Khu vực sầm uất, nhu cầu thuê cao, tiềm năng tăng giá mạnh. * Giá chào: 17,5 tỷ - sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh. Mua để khai thác ngay hoặc giữ tài sản đều dòng tiền ổn định - sinh lời bền vững. Liên hệ: Em Giang 0914168749

Xem thêm

Liên hệ:

091 416 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

17,5 tỷ

3 WC
45 m²
388,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Chung cư 120 Trần Quốc Hoàn (Chung cư Bộ Ngoại giao), Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
HG

Huong Giang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm Trần Quốc Hoàn - phân lô ô tô - thang máy - 45m2 - 5 tầng - MT 4m - 17,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.