Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhà cấp 4, mặt phố Duy Tân, thủ phủ công nghệ, 495m2, mặt tiền 8m, Cầu Giấy, giá 200 tỷ

Ngày đăng: 04/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà cấp 4, mặt phố Duy Tân, thủ phủ công nghệ, 495m2, mặt tiền 8m, Cầu Giấy. + Vị trí của căn nhà cấp 4 không có gì mô tả ngoài thông số vàng và vị trí đỉnh cao khi nằm đúng khu phố Duy Tân, là khu phố công nghệ nổi tiếng của Hà Nội, nơi tập trung những tập đoàn công nghệ tin học và viễn thông lớn nhất cả nước như CMC hay FPT,... + Lô đất cực kì đẹp, mặt tiền 8m, 2 mặt thoáng tiếp giáp một mặt phố Duy Tân, vỉa hè rộng thoáng đẳng cấp và 1 mặt ngõ 3 ô tô tránh. + Từ Duy Tân tiếp giáp tới Phạm Văn Đồng, Tôn thất thuyết, Nguyễn Hoàng, Trần Thái Tông, Nguyễn Phong Sắc, để đi tới bến xe Mỹ Đình, Công viên Cầu Giấy, Đại Sứ quán Mỹ, vô số trường đại học sư phạm, ngoại ngữ, công nghệ... + Sổ đỏ chính chủ, phân lô vuông đẹp, mặt tiền 8m, mặt phố vip, 2 thoáng trước sau như hình minh họa, gia chủ hiện cần bán thiện chí hợp tác. + Mọi thông tin đều chính xác, xin mời anh và chị liên hệ với Việt Hà 0394376763 để vào việc sâu hơn.

Xem thêm

Liên hệ:

039 437 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

200 tỷ

3 PN, 2 WC
495 m²
404,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Duy Tân, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Việt Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà cấp 4, mặt phố Duy Tân, thủ phủ công nghệ, 495m2, mặt tiền 8m, Cầu Giấy, giá 200 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.