Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhà C4 mặt phố Trung Kính to, vỉa hè rộng, lô Góc, 240m mặt tiền 9m giá 165 tỷ

Ngày đăng: 30/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà C4 mặt phố Trung Kính to, vỉa hè rộng, lô Góc, 240m mặt tiền 9m giá 165 tỷ + Vị trí căn nhà ở khu vực đẹp nhất của phố Trung Kính To với 8 làn đường, vỉa hè rộng bát ngát. Xung quanh vô vàn tiện ích từ chợ dân sinh, chung cư hạng sang, nhà hàng, khách sạn, trường đại học, đại siêu thị BigC, công viên cầu giấy ... + Căn nhà cấp 4 hiện đang cho thuê kinh doanh ăn uống, khách ra vào tấp nập, giao thông thuận tiện tới Vũ Phạm Hàm, Nguyễn Chánh, Trần Duy Hưng, Dương Đình Nghệ, ... + Sổ đỏ chính chủ, phân lô vuông đẹp, mặt phố lớn vỉa hè rộng, nở hậu, nói không với mọi qui hoạch. Gia chủ hiện đang có nhu cầu bán để giải quyết việc gia đình nên rất thiện chí hợp tác nhằm đạt giao dịch sớm nhất có thể. + Mọi thông tin đều chính xác, xin mời anh và chị liên hệ với Việt Hà 0394376763 để vào việc sâu hơn.

Xem thêm

Liên hệ:

039 437 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

165 tỷ

2 PN, 2 WC
240 m²
687,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Trung Kính, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Việt Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà C4 mặt phố Trung Kính to, vỉa hè rộng, lô Góc, 240m mặt tiền 9m giá 165 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.