Tin đăng đã hết hạn.

CHỦ CẦN BÁN TRONG THÁNG ,HẠ 7 TỶ - TOÀ TOÀ Mặt phố Quận Cầu Giấy ,Lô góc 2mặt tiền, DT 210M x 7TẦNG

Ngày đăng: 26/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

CHỦ CẦN BÁN GẤP TRONG THÁNG HẠ CHÀO 7 TỶ Mặt phố VIP Quận Cầu Giấy Lô góc 2 mặt tiền Vỉa hè rộng Kinh doanh đa ngành KĐT Mới Dịch Vọng Vị trí đắc địa, thoáng 3 mặt vĩnh viễn, mặt tiền rộng 15m bề thế. Thông tin chi tiết: Diện tích: 210m Kết cấu: 6 tầng nổi + 1 hầm, có thang máy, thiết kế thông sàn. Móng 9 tầng chắc chắn. Hiện trạng: Tầng hầm: để được 3 ô tô. Tầng 2: sàn lửng. Tầng 1, 3, 4, 5, 6: thông sàn, phù hợp làm văn phòng, showroom, ngân hàng Ưu điểm vượt trội: Lô góc, 2 mặt tiền thoáng vĩnh viễn. Vỉa hè rộng, kinh doanh buôn bán sầm uất. Nhà mới, khách mua về sử dụng ngay, xứng tầm vị trí trung tâm. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. Giá chào mới: 1.x tỷ/m Chủ thiện chí bán gấp trong tháng. LIÊN HỆ TRỰC TIẾP : 0937121985 & ZALO ĐỂ XEM NHÀ & BIẾT THÊM CHI TIẾT . LUÔN VÌ LỢI ÍCH KHÁCH HÀNG , HỖ TRỢ ĐÀM PHÁN MUA GIÁ TỐT NHẤT CHỈ TIẾP KHÁCH THIỆN CHÍ CÓ NHU CẦU THẬT.

Xem thêm

Liên hệ:

093 712 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

149 tỷ

210 m²
709,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Dịch Vọng, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
0

0937121985

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CHỦ CẦN BÁN TRONG THÁNG ,HẠ 7 TỶ - TOÀ TOÀ Mặt phố Quận Cầu Giấy ,Lô góc 2mặt tiền, DT 210M x 7TẦNG - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.