Tin đăng đã hết hạn.

Phân lô nghĩa tân ô tô ngõ thông vỉa hè rộng kinh doanh 72m 4 tầng 6pn giá 29.5 tỷ

Ngày đăng: 06/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

PHÂN LÔ NGHĨA TÂN Ô TÔ NGÕ THÔNG VỈA HÈ RỘNG KINH DOANH 72M 4 TẦNG 6PN GIÁ 29.5 TỶ(ĐCG2530420) Diện tích: 67m² (diện tích sử dụng 72m²)Mặt tiền: 5.9m vuông vắn thế đất đẹp Ưu điểm nổi bật: Vị trí phân lô cực đẹp, ô tô vào nhà, ngõ thông vỉa hè rộng Phù hợp kinh doanh đa dạng: spa, văn phòng, homestay, cho thuê, Thiết kế công năng chuẩn cho đại gia đình hoặc vừa ở vừa kinh doanh: Tầng 1: Phòng khách + bếp + WC Tầng 2: 2 phòng ngủ + WC Tầng 3: 3 phòng ngủ + WC Tầng 4: 1 phòng ngủ + phòng thờ + sân phơi Sổ đỏ chính chủ Vuông đẹp Sẵn sàng giao dịch Liên Hệ Em Hương 0966711386 Chuyên BĐS Nhà phố Hà Nội, các khu vực: Nhà Đất Cầu Giấy, Nhà Đất Mỹ Đình, Nhà Đất Phạm Hùng, Nhà Đất Nguyễn Hoàng, Nhà Đất Hàm Nghi, Nhà Đất Hồ Tùng Mậu, Nhà Đất Nguyễn Cơ Thạch, Nhà Đất Xuân Thủy, Nhà Đất Trung Hòa, Nhà Đất Trần Duy Hưng, Nhà Đất Mễ Trì, Nhà đất Dương Đình Nghệ, Nhà đất Trần Thái Tông, Nhà đất Trần Quốc Hoàn, Nhà đất Hoàng Quốc Việt,.... liên hệ để xem nhà ngay!

Xem thêm

Liên hệ:

096 671 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

29,5 tỷ

4 WC
72 m²
409,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Rivera Park Nghĩa Tân, P. Nghĩa Tân, P. Nghĩa Tân, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Phân lô nghĩa tân ô tô ngõ thông vỉa hè rộng kinh doanh 72m 4 tầng 6pn giá 29.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.