Tin đăng đã hết hạn.

Tt cầu giấy nhà 6 tầng 46m 5pn kinh doanh ôtô view đẹp chỉ 16.5 tỷ (đcg1520374)

Ngày đăng: 04/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

TT CẦU GIẤY NHÀ ĐẸP 6 TẦNG 46M 5PN KINH DOANH ĐỈNH ÔTÔ VIEW ĐẸP CHỈ 16.5 TỶ (ĐCG1520374) Diện tích: 46m² Xây mới 6 tầng chắc chắn Oto qua cửa, có thể vào nhà Vị trí không thể đẹp hơn: Gần các trường đại học lớn: ĐH Quốc Gia, ĐH Sư Phạm, HV Báo Chí, Công viên Cầu Giấy Khu vực dân trí cao, tiện ích bạt ngàn, kinh doanh gì cũng ra tiền Công năng chuẩn vừa ở vừa cho thuê kết hợp kinh doanh cửa hàng: Tầng 1: Cửa hàng + bếp + WC Tầng 2: Phòng khách + 1 PN + WC Tầng 3, 4: Mỗi tầng 2 PN + WC Tầng 5: Phòng thờ + sân phơi Tầng 6: Tum tiện ích Sổ đỏ chính chủ vuông vắn sẵn sàng giao dịch ngay Liên Hệ Em Hương 0966711386 Chuyên BĐS Nhà phố Hà Nội, các khu vực: Nhà Đất Cầu Giấy, Nhà Đất Mỹ Đình, Nhà Đất Phạm Hùng, Nhà Đất Nguyễn Hoàng, Nhà Đất Hàm Nghi, Nhà Đất Hồ Tùng Mậu, Nhà Đất Nguyễn Cơ Thạch, Nhà Đất Xuân Thủy, Nhà Đất Trung Hòa, Nhà Đất Trần Duy Hưng, Nhà Đất Mễ Trì, Nhà đất Dương Đình Nghệ, Nhà đất Trần Thái Tông, Nhà đất Trần Quốc Hoàn, Nhà đất Hoàng Quốc Việt,.... liên hệ để xem nhà ngay!

Xem thêm

Liên hệ:

096 671 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Xây mới

Vị trí bản đồ

16,5 tỷ

5 PN, 5 WC
46 m²
358,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị Yên Hòa, Đ. Trần Kim Xuyến, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tt cầu giấy nhà 6 tầng 46m 5pn kinh doanh ôtô view đẹp chỉ 16.5 tỷ (đcg1520374) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.