Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Phạm Văn Đồng, gần Doãn Kế Thiện, Cầu Giấy, 6 tầng, thang máy, MT5m, 3PN, 5WC, 38m2, 9,3 tỷ

Ngày đăng: 11/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhà gần phố Phạm Văn Đồng, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội, ngõ thông sang Doãn Kế Thiện,đây là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà riêng đáng sống. Nhà có 3PN, 5WC, rộng 38m2, 6 tầng, thang máy mặt tiền 5m, ngõ vào 3m, pháp lý đầy đủ. Giá chỉ 9,3 tỷ VND. Mặt tiền cực chất, thích hợp cho việc kinh doanh hoặc cho thuê. Không gian thoáng đãng với thiết kế hiện đại, dễ dàng sáng tạo không gian sống riêng. Ngõ vào rộng rãi, thuận tiện cho việc di chuyển. Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch. Cách trường học, chợ, siêu thị, công viên tầm 2km. Tiện ích xung quanh đa dạng, đáp ứng nhu cầu sống hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết 0976690183 Hoàng Ánh.

Xem thêm

Liên hệ:

097 669 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

9,3 tỷ

3 PN, 5 WC
38 m²
244,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Chung cư 30T Nam Trung Yên, Đ. Nguyễn Chánh, P. Trung Hoà, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội

Hoàng Ánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Phạm Văn Đồng, gần Doãn Kế Thiện, Cầu Giấy, 6 tầng, thang máy, MT5m, 3PN, 5WC, 38m2, 9,3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.