Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhà mặt phố Doãn Kế Thiện - 220m - MT 9m - ko quy hoạch - 125 tỷ

Ngày đăng: 29/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

+ Nhà mặt phố Doãn Kế Thiện - vỉa hè kinh doanh đỉnh. + Đoạn nhà ko quy hoạch. + Tổng diện tích 220m - mt 9m. + Đang cho thuê thu 800 triệu/năm. + Giá chào 125 tỷ - có thương lượng. + Sổ đỏ chính chủ, sẵn giao dịch. + Liên hệ em Trường Triệu Đô để xem nhà miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

097 585 ****

Vị trí bản đồ

125 tỷ

220 m²
568,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Doãn Kế Thiện, P. Mai Dịch, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Khắc Trường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà mặt phố Doãn Kế Thiện - 220m - MT 9m - ko quy hoạch - 125 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.