Tin đăng đã hết hạn.

Mặt phố Khúc Thừa Dụ - Cầu Giấy - 174m2 - MT 7.8m - đang cho ngân hàng thuê 190tr/th - có hầm

Ngày đăng: 28/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Mặt phố Khúc Thừa Dụ, Cầu Giấy, 174m2, MT 7.8m. Mặt phố Khúc Thừa Dụ, Cầu Giấy, Hà Nội. + Diện tích: 174 m². + Số tầng: 5 tầng. + Mặt tiền: 7,8m. + Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. + Giá bán: Thương lượng, gia chủ thiện chí bán. Cực hiếm - nhà mặt phố vip - vô cùng đắc địa - giá chốt thương lượng sâu. - Vị trí toà nhà gần ngã tư Khúc Thừa Dụ - Thọ Tháp. Hiện đang cho BIDV thuê. - Toà nhà hiện tại 4 tầng nổi, 1 tầng hầm, thiết kế thông sàn thời thượng, móng 9 tầng. Khách mua về chồng thêm 4 tầng nữa thì cực nguy nga. - Hiện tại đang cho BIDV thuê 190 triệu/tháng. Hợp đồng còn hơn 1 năm, vì thế rất dễ cho việc khách mua lựa chọn cho thuê tiếp hoặc lấy lại Nhà. - Giá cả thương lượng sâu. (Bảo mật tuyệt đối thông tin KH, chỉ tiếp KH có nhu cầu thực), kết nối trực tiếp đến chủ nhà. LH: 0855233338

Xem thêm

Liên hệ:

085 523 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,8m
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

162 tỷ

5 PN, 5 WC
174 m²
931,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Khúc Thừa Dụ, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
tm

trà mi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt phố Khúc Thừa Dụ - Cầu Giấy - 174m2 - MT 7.8m - đang cho ngân hàng thuê 190tr/th - có hầm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.