Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa nhà mặt phố 620 tỷ, 5000m2 tại Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

Ngày đăng: 23/07/2025

5.3
Trung bình
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu tòa nhà mặt phố với nhiều đặc điểm nổi bật: - Diện tích rộng lớn 5000m2, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng. - Giá chỉ 620 tỷ, một cơ hội đầu tư hấp dẫn trong khu vực. - Mặt tiền 80m, lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh. - Mặt phố đường rộng 50m, dễ dàng tiếp cận cho xe ô tô. - Hướng cửa chính và ban công đều Đông Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. - Xây dựng 27 tầng nổi và 4 tầng hầm full công năng sử dụng. - 5 thang máy tốc độ cao. - Hệ thống phòng cháy, GPXD... Đầy đủ theo quy chuẩn của nhà nước. Tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện Y học cổ truyền Bộ Công An, Bệnh viện Thận Hà Nội. - Tiện ích giải trí với Công viên Yên Hòa và Công viên Gandhi Hồ Thành Công. - Siêu thị Winmart Trung Hòa, Siêu thị Sakuko Thái Hà. - Trường mầm non Song ngữ Hoa Trà My, Trường mầm non Lá Phong Đỏ. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Đình Thuỵ 0332625582

Xem thêm

Liên hệ:

033 262 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 80m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

620 tỷ

5.000 m²
124 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà mặt phố 620 tỷ, 5000m2 tại Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.