Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán nhà Xuân Thủy, 10,6 tỷ, 42m2, 4 tầng, mặt tiền 4m

Ngày đăng: 26/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn nhà mới đẹp long lanh, 4 tầng tại 173 Xuân Thủy, Cầu Giấy, Hà Nội. Diện tích 42m2, mặt tiền 4m, ngõ vào 2,5m, phù hợp cho gia đình hoặc làm văn phòng. Giá bán 10,6 tỷ. Điểm đặc biệt: Căn nhà mới đẹp được thiết kế thông thoáng với ánh sáng tự nhiên, phong thủy tốt. Trang bị đầy đủ nội thất như điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ, tạo không gian sống thoải mái cho gia đình. Địa điểm tiện ích xung quanh: Gần các siêu thị như Pico, Winmart, công viên Cầu Giấy, và nhiều bệnh viện lớn. Hệ thống giao thông thuận tiện, giúp di chuyển dễ dàng đến các khu vực lân cận. Chi tiết dự án: Xuân Thủy Tower gồm 25 tầng với 288 căn hộ cao cấp, 2 tháp, 2 tầng hầm, không gian sống hiện đại, an toàn cho gia đình. Hệ thống giao thông nội bộ, vườn hoa, cây xanh tạo không gian sống lý tưởng. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: 0912714828, Đỗ Văn Huy.

Xem thêm

Liên hệ:

091 271 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

10,6 tỷ

42 m²
252,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Dự án 173 Xuân Thủy, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
PT

Phùng Thị Bích Thùy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán nhà Xuân Thủy, 10,6 tỷ, 42m2, 4 tầng, mặt tiền 4m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.