Tin đăng đã hết hạn.

Toà căn hộ CCMN trung tâm Cầu Giấy, 102m2, xây 8 tầng, MT 16m. 30 phòng. Giá 39 tỷ. 0907833787

Ngày đăng: 30/06/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

SIÊU CCMN TRUNG TÂM CẦU GIẤY - 30 PHÒNG KK CAO CẤP - LÔ GÓC - 8 TẦNG CÓ HẦM - BAY NHANH Căn nhà phố Yên Hoà diện tích 102m2, xây 8 tầng. Mặt tiền 16m. Giá 39 tỷ 0907833787 Mô tả: - Ngõ Yên Hoà ngõ to, thông. - Nhà xây từ t2 đua 110m. - Thiết kế: Tầng 5 phòng, tổng 30 phòng. dòng tiền dự kiến 180-200 triệu/tháng. - Nhà đang xây, đã xong 3 tầng. Dự kiến hoàn thiện đúng đợt sinh viên lên. Sổ vĩnh viễn Liên hệ: 0907833787 ( Em Tuấn - Mua bán, ký gửi BĐS)

Xem thêm

Liên hệ:

090 783 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

39 tỷ

102 m²
382,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị Yên Hòa, Đ. Trần Kim Xuyến, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
D

Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Toà căn hộ CCMN trung tâm Cầu Giấy, 102m2, xây 8 tầng, MT 16m. 30 phòng. Giá 39 tỷ. 0907833787 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.