Tin đăng đã hết hạn.

Toà nhà mặt phố võ chí công cầu giấy 400m 8 tầng + 1 hầm siêu hiếm! giá chào: 175 tỷ

Ngày đăng: 25/06/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

TOÀ NHÀ MẶT PHỐ VÕ CHÍ CÔNG CẦU GIẤY 400M 8 TẦNG + 1 HẦM SIÊU HIẾM! Giá chào: 175 TỶ (chốt giá có thể khiến bạn bất ngờ nếu thiện chí) Vị trí kim cương mặt phố Võ Chí Công tuyến đường huyết mạch kết nối sân bay Hồ Tây trung tâm Hà Nội Toà nhà mới xây kiến trúc hiện đại mặt tiền quyền lực cực kỳ hiếm PCCC đầy đủ vận hành chuyên nghiệp tiêu chuẩn văn phòng cao cấp Thích hợp làm: Trụ sở ngân hàng, tập đoàn lớn Trung tâm đào tạo showroom văn phòng cao cấp Khai thác cho thuê dòng tiền ổn định Sổ đỏ chính chủ pháp lý chuẩn chỉnh giao dịch nhanh gọn Đây là tài sản cực hiếm mặt phố diện tích lớn pháp lý sạch đã xây xong vào khai thác ngay Mr.Long Nhận mua - bán ký gửi Bất Động Sản thổ cư... Gọi ngay cho em trước khi em bán xong: 0988897801 ( Đừng mua nhà khi chưa kiểm tra pháp lý ... ) ( NHÀ MÔI GIỚI UY TÍN NHẤT HÀ NỘI NƠI GỬI CHỌN NIỀM TIN ... )

Xem thêm

Liên hệ:

098 889 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

175 tỷ

400 m²
437,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Võ Chí Công, P. Trung Hoà, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NV

Nguyễn Long Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Toà nhà mặt phố võ chí công cầu giấy 400m 8 tầng + 1 hầm siêu hiếm! giá chào: 175 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.