Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Cầu Giấy- Dịch vọng hậu diện tích 36 m -5 tầng -10,28 tỷ-gần phố , kinh doanh các mặt hàng

Ngày đăng: 20/06/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà cầu giấy - dịch vọng hậu diện tích 36 m -5 tầng -10,28 tỷ . Vị trí đắc địa, ngõ thông, kinh doanh tạp hóa to nhỏ đều được, gần trường ĐH TC Ngân Hàng, cải tạo làm CCMN cho thuê dòng tiền giữ tiền ổn định, phù hợp với khách vừa ởl  Thiết kế cơ bản KCBT chắc chắn móng lên 6,7 tầng thoải mái.+ Tầng 1: Kinh doanh+ Bếp + Wc+ Tầng 2,3: Mỗi Tầng 2 Phòng ngủ + 1WC.+ Tầng 4: Phòng thờ + kho+ Tầng 5:  tum, sân

Xem thêm

Liên hệ:

039 898 ****

Vị trí bản đồ

10,28 tỷ

5 PN, 4 WC
36 m²
285,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Tòa nhà 95 Cầu Giấy, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Minh Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Cầu Giấy- Dịch vọng hậu diện tích 36 m -5 tầng -10,28 tỷ-gần phố , kinh doanh các mặt hàng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.