Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh nhà trung kính 33m2 5t - nhà mới đẹp ở ngay - giá ngon nhỉnh 7 tỷ !!

Ngày đăng: 31/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

HOT - HOT - HOT - SIÊU PHẨM QUẬN CẦU GIẤY - NHÀ MỚI ĐẸP - Ở NGAY PHỐ VIP TRUNG KÍNH - CẦU GIẤY 33m2 5T- GIÁ CHỈ 7.59 TỶ Mô tả : - Thiết kế : + Tầng 1 : khách, bếp, để xe. + Tầng 2,3,4 : phòng ngủ, wc khép kín, ban công. + Tầng 5 : phòng thờ, sân phơi, ban công. - Nhà đẹp mới xây kính cong, 3 phòng ngủ đủ công năng, nội thất sang - sịn - mịn khách mua về ở ngay. - Đường trước nhà rộng rãi xe ba gác đỗ tận cửa, nhà thoáng sáng, mặt tiền rộng bề thế. - Nhà gần phố xung quanh nhiều tiện ích gần trường, chợ, công viên cầu giấy v.v - Sổ đỏ hoa hậu sẵn sàng giao dịch. Liên hệ E Hoàng 0337628548 - Xem nhà và làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

033 762 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng, Xây mới

Vị trí bản đồ

7,6 tỷ

3 PN, 4 WC
33 m²
230,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị Yên Hòa, Đ. Trần Kim Xuyến, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Trọng Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh nhà trung kính 33m2 5t - nhà mới đẹp ở ngay - giá ngon nhỉnh 7 tỷ !! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.