Tin đăng đã hết hạn.

Mặt phố Trần Duy Hưng, lô góc, 10 tầng thang máy, DT 459m2, MT rộng 198 tỷ

Ngày đăng: 29/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tòa nhà đẹp siêu lớn, đẹp nhất phố Trần Duy Hưng, DT 459m2, 10 tầng thang máy, MT rộng, dòng tiền lớn. + Vị trí mặt phố lớn đường 2 chiều. + Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên trong ngày. + Chủ thiện chí bán. * Liên hệ: Mr. Hưng (Zalo như số điện thoại đăng) để cập nhật quỹ nhà mặt phố triệu đô toàn thành phố Hà Nội.

Xem thêm

Liên hệ:

096 281 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

198 tỷ

459 m²
431,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trần Duy Hưng, P. Trung Hoà, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Kiến Hưng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt phố Trần Duy Hưng, lô góc, 10 tầng thang máy, DT 459m2, MT rộng 198 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.