Tin đăng đã hết hạn.

MTKD 139A Thuận Kiều, P7, Q11 DT: (3.7m x 11m) hậu (3.55m) 38.2m2 - Sàn 164m2. Giá 14,5 tỷ TL

Ngày đăng: 14/05/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Khu vực không có nhà bán - vị trí đắc địa kinh doanh buôn bán sầm uất:

MTKD 139A Thuận Kiều, P7, Q11.
DT: (3.7m x 11m) hậu (3.55m) 38.2m2 - Sàn 164m2.
Trệt + 2 lầu + tum thang (sân thượng trước sau) sàn mái đúc BTCT 4 PN, 2 WC.
Nhà mới đẹp hiện đại, nội thất cao cấp sang trọng.
Đang cho thuê 35 triệu/tháng.
Đường rộng 12m (có lề 3m).
Hướng Đông.
14 tỷ 5 (TL).
- Liên hệ 0911055730.

Xem thêm

Liên hệ:

091 105 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,7m

Vị trí bản đồ

14,5 tỷ

4 PN, 2 WC
38.2 m²
379,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
CTM Building 139 Cầu Giấy, Đ. Cầu Giấy, P. Quan Hoa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội

Lê Thiên Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết MTKD 139A Thuận Kiều, P7, Q11 DT: (3.7m x 11m) hậu (3.55m) 38.2m2 - Sàn 164m2. Giá 14,5 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.