Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Cầu Giấy, 40m2; 6 tầng thang máy, 4 ngủ; gần nhiều trường ĐH; Giá nhỉnh 10 tỷ; ô tô gần nhà

Ngày đăng: 14/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ TRUNG TÂM CẦU GIẤY - LÔ GÓC - THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI
Địa chỉ: Trung tâm quận Cầu Giấy
Giá: 10.9 tỷ
Diện tích: 40m² 6 tầng
Mặt tiền: 4.3m

Mô tả chi tiết:

Vị trí đắc địa trung tâm quận Cầu Giấy, an ninh đảm bảo, dân trí cao.

Ngõ rộng, thông thoáng, dễ dàng kết nối các tuyến đường lớn như Đường Láng, Phạm Hùng...

Khu vực sầm uất, gần nhiều trường đại học, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh.

Nhà lô góc, 2 mặt thoáng, ánh sáng tự nhiên ngập tràn, nhà cách điểm đõ ô tô khoảng 50m

Thiết kế hiện đại:
Từ tầng 1 đến tầng 5: thông sàn, phù hợp kinh doanh, văn phòng.
Tầng 6: phòng thờ và sân phơi rộng rãi, riêng biệt.
HOÀNG NGỌC- NHÀ PHỐ HÀ NỘI. - 0974.28.25.25
Uy tín Tận tâm Nhà Đẹp Giá Tốt

Xem thêm

Liên hệ:

097 428 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,3m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

10,9 tỷ

4 PN, 4 WC
40 m²
272,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Tòa nhà 95 Cầu Giấy, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
HN

Hoàng Văn Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Cầu Giấy, 40m2; 6 tầng thang máy, 4 ngủ; gần nhiều trường ĐH; Giá nhỉnh 10 tỷ; ô tô gần nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.