Tin đăng đã hết hạn.

Hiếm !phố vip hoàng ngân -vừa ở vừa kinh doanh-phân lô -vỉa hè -thang máy -70m x 8tầng mặt tiền 4m7

Ngày đăng: 17/04/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Vị trí vàng ,đỉnh cao kinh doanh văn phòng ,phân lô ,vỉa hè -oto tránh
- Căn nhà xây mới có 1-0-2 vip nhất khu vực phố Hoàng Ngân -Nguyễn Thị Định
- Thiết kế hiện đại ,thang máy ,2 thoáng trước sau ....
Thiết kế:
Tầng 1: Gara để được 2 ô tô.
Tầng 2.3.4.5: TK Thông sàn làm văn phòng .
Tầng 6: TK 2 phòng ngủ .
Tầng 7: TK phòng khách và bếp .
Tầng 8: sân phơi BBQ, tiểu cảnh .
Sổ đỏ chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

097 489 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Xây mới, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

32 tỷ

70 m²
457,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
8
Địa chỉ
Hoàng Ngân Plaza, Đ. Hoàng Ngân, P. Trung Hoà, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Văn Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hiếm !phố vip hoàng ngân -vừa ở vừa kinh doanh-phân lô -vỉa hè -thang máy -70m x 8tầng mặt tiền 4m7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.