Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm mặt phố Hoàng Quốc Việt, DT 230m2 x 10 tầng x MT 8,5m x Giá chào 160 tỷ

Ngày đăng: 17/04/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm, tòa nhà có vị trí đẹp nhất phố Hoàng Quốc Việt, mặt tiền lớn, vỉa hè rộng, tòa nhà thông thoáng 3 mặt, mặt phố, mặt bên và mặt sau.
Thửa đẹp đến từng milimet, vuông vắn trước sau như tờ giấy A4.
Thiết kế:
Tầng 1 để xe.
Tầng 2 - 6 hiện đang cho thuê dòng tiền hơn 2 tỷ/năm.
Tầng 7 - 10 Chủ nhà đang để ở.
Sổ đỏ đẹp, chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
Quý khách xem nhà vui lòng liên hệ ngay em Lợi để đi xem trực tiếp 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

096 881 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,5m

Vị trí bản đồ

160 tỷ

230 m²
695,65 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm mặt phố Hoàng Quốc Việt, DT 230m2 x 10 tầng x MT 8,5m x Giá chào 160 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.