Tin đăng đã hết hạn.

Bán Building đẹp nhất Nguyễn Thị Định, 210m2 mặt tiền 11m, nội thất xuất sắc

Ngày đăng: 01/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Diện tích 210m2 xây 8 nổi 1 hầm, mặt tiền 11m
- Vị trí mặt ngõ 34 Nguyễn Thị Định nối với Đỗ Quang, Hoàng Đạo Thúy, đường hè rộng thông bàn cờ
- Nhà thiết kế thông sàn, trên cùng Penhouse để ở, với 2 thang máy nhập, tầng hầm để ô tô xe máy. Nội thất toàn bộ là hàng nhập khâu.
- Có giấy kiểm duyệt PCCC, GPXD
- Sổ đỏ chính chủ, giá bán 120 tỷ.
Chi tiết xin LH: 0989438787

Xem thêm

Liên hệ:

098 943 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

120 tỷ

210 m²
571,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
0

0989438787

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Building đẹp nhất Nguyễn Thị Định, 210m2 mặt tiền 11m, nội thất xuất sắc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.