Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm tại Hẻm 137 Hà Tôn Quyền, 12,43 tỷ, 102m2, 5PN, 2WC, pháp lý đầy đủ

Ngày đăng: 22/03/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhà riêng 2 tầng tại Hẻm 137 Đường Hà Tôn Quyền, Phường 4, Quận 11, Hồ Chí Minh với diện tích 102m2.
- 5 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình đông người.
- Nội thất đầy đủ với điều hòa, giường, tủ lạnh.
- Mặt tiền rộng 5.8m, thuận tiện cho kinh doanh.
- Ngõ vào rộng 5m, phù hợp cho ô tô.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.

Tiện ích xung quanh:
- Gần bệnh viện Trưng Vương, Chợ Rẫy, Nguyễn Tri Phương.
- Siêu thị thực phẩm sạch Lekhamart, Bách Hóa Xanh.
- Công viên Lãnh Binh Thăng, Bình Thới, Dương Đình Nghệ.
- Trường tiểu học Phú Thọ, THPT Thăng Long.

Vui lòng liên hệ Nguyễn Phước Hải qua số điện thoại 0986272480 để biết thêm thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

098 627 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,8m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

12,43 tỷ

5 PN, 2 WC
102 m²
121,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Chung cư 137 Nguyễn Ngọc Vũ, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Nh

Nguyễn Phước hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm tại Hẻm 137 Hà Tôn Quyền, 12,43 tỷ, 102m2, 5PN, 2WC, pháp lý đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.