Tin đăng đã hết hạn.

Hẻm xe tải siêu vip 1/ đường 18B, Khu Gò Xoài - 96,3m2 - giá chỉ 61tr/m2

Ngày đăng: 26/02/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Hẻm xe tải Bình Tân Khu Gò Xoài, BHHA, giáp Tân Phú.
- Hẻm nhựa 8m thông đường Gò Xoài, Tân Kỳ Tân Quý, Mã Lò, Hương Lộ 2, Ngã Tư Bốn Xã..
- Tiện Ích xung quanh đầy đủ, với diện tích siêu đẹp, rộng rãi có thể thiết kế nhà ở, vp cty, hoặc làm kho chứa hàng đều thoải mái.
- Diện Tích: 4.5x21,4m, diện tích công nhận đủ 96,3m2 đất ở tại đô thị.
- Hiện Trạng: Nhà Cấp 4 tiện xây dựng mới.
- Sổ hồng riêng chính chủ công chứng liền trong ngày.
- Giá: 5,9 tỷ bớt lộc nhẹ.
- Liên Hệ: 0909894072 Văn Thi TPL hỗ trợ xem nhà 24/24 và xem thêm nhiều sản phẩm khác cùng phân khúc.
- Hỗ trợ khách hàng đăng bộ sang tên hoàn toàn miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

090 989 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hẻm xe tải siêu vip 1/ đường 18B, Khu Gò Xoài - 96,3m2 - giá chỉ 61tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.