Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố cầu giấy - 62m 5tâng. kinh doanh sầm uất ngày đêm. phù hợp chủ mới xây toà nhà văn

Ngày đăng: 21/01/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố Cầu Giấy . DT 62M 4Tầng . MT 5.2M . Tầng 1 đang kinh doanh thời trang , vị trí đắc địa .
Khu vực tập trung nhiều trường Đại Học , toà nhà Văn Phòng .
Tầng 1: kinh doanh, phòng khách , bếp.
Tầng 2: 2 ngủ + wc
Tầng 3: 3 ngủ + wc , 1p kho .
Sổ đỏ chính chủ sẵn giao dịch.
LH. Em Hằng 0988185569.

Xem thêm

Liên hệ:

098 818 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 52m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

35 tỷ

5 PN, 3 WC
62 m²
564,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Chung cư Cầu Giấy Center Point, Đ. Cầu Giấy, P. Quan Hoa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
TH

Thúy Hằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố cầu giấy - 62m 5tâng. kinh doanh sầm uất ngày đêm. phù hợp chủ mới xây toà nhà văn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.