Tin đăng đã hết hạn.

SIÊU HIẾM! Mặt phố lô góc VIP Cầu Giấy, 67m, 4 tầng, MT 4.6m, giá 47 tỷ

Ngày đăng: 25/12/2024

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí đắc địa: Mặt phố lô góc VIP, khu vực kinh doanh sầm uất nhất Cầu Giấy. Lợi thế 2 mặt thoáng, hiệu suất khai thác cao.
Dòng tiền ổn định: Cho thuê 100tr/tháng, hợp đồng còn 7 năm. Sau 2 năm tăng giá 1 lần, không quá 10%.
Thiết kế hợp lý: Nhà 5 tầng, cầu thang cuối, phù hợp nhiều loại hình kinh doanh.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. Giá chốt linh động.
Liên hệ ngay em Tân - 0912068855 . Cam kết thông tin chuẩn 100%. (Miễn MG-TG)

Xem thêm

Liên hệ:

091 206 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,6m
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

47 tỷ

67 m²
701,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
Chung cư Cầu Giấy Center Point, Đ. Cầu Giấy, P. Quan Hoa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
0

0912068855

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết SIÊU HIẾM! Mặt phố lô góc VIP Cầu Giấy, 67m, 4 tầng, MT 4.6m, giá 47 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.