Tin đăng đã hết hạn.

Bán NR đẹp xuất sắc tại Xã Thu Phong, 4,6 triệu/m2, 762m2

Ngày đăng: 08/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

NR này nằm ở Xã Thu Phong, Cao Phong, Hòa Bình, rộng tới 762m2, cực kỳ phù hợp cho những ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái và yên tĩnh. - Giá chỉ 4,6 triệu/m2, quá hời cho khu vực này. - Mặt tiền bám đường 12B rộng 15m sâu 49m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng theo ý thích. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng luôn sẵn sàng. - Phong thủy tốt, không gian thoáng đãng, mang lại cảm giác dễ chịu. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0965884450, Quách Công Huân.

Xem thêm

Liên hệ:

096 588 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

3,51 tỷ

762 m²
4,61 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán NR đẹp xuất sắc tại Xã Thu Phong, 4,6 triệu/m2, 762m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.