Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà cấp 4 mặt tiền đường Trạm y tế Mỹ Tân, phường Mỹ Ngãi, Đồng Tháp. Giá 1.62 tỷ

Ngày đăng: 10/07/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Bán nhà cấp 4 mặt tiền đường Trạm Y Tế Mỹ Tân, Phường Mỹ Ngãi (xã Mỹ Tân cũ), Đồng Tháp.
Hướng Đông Nam.
Diện tích: 6.5m x 50m, trong đó có 128.5m2 đất thổ cư, còn lại là đất CLN (đất trồng cây lâu năm).
Vị trí nhà: Đường trạm y tế xã Mỹ Tân, đường nhựa rộng 3.5m, cách UBND Xã Mỹ Tân cũ 700m, thuộc Phường Mỹ Ngãi, Đồng Tháp.
Nhà cấp 4 thiết kế chữ L, có view sông mát mẻ, sân rộng rãi đã lót gạch men, hậu dài rộng, đã làm cổng rào và xây tường xung quanh kiên cố.
Giao thông thuận lợi, cách Chợ Cao Lãnh, siêu thị, trường học khoảng 10-15 phút đi xe máy.
Giá chính chủ: 1.62 tỷ.
Xem thêm

Liên hệ:

093 266 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Chiều sâu 50m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,62 tỷ

325 m²
4,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
1

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà cấp 4 mặt tiền đường Trạm y tế Mỹ Tân, phường Mỹ Ngãi, Đồng Tháp. Giá 1.62 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.