Tin đăng đã hết hạn.

Nhà đẹp nở hậu, giá sập sàn tại Tân Nghĩa - Dọn vào ở ngay!

Ngày đăng: 12/05/2025

6.6
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Nhà xinh giá rẻ tại xã Tân Nghĩa, huyện Cao Lãnh, tỉnh Đồng Tháp, diện tích 174m2, mặt tiền 5.22m, dài 28m, nở hậu 7.18m.
Diện tích nhà 4.5m x 19m, bên hông còn gần 1m kéo dài ra phía sau đã được rào lưới cẩn thận. Nhà còn mới, sạch sẽ, thoáng đãng, chỉ việc xách vali đến ở ngay.
Thiết kế bao gồm sân trước, phòng khách rộng rãi, 1 phòng ngủ ấm cúng, bếp tiện nghi, toilet sạch sẽ, phía sau còn khoảng đất trống để phơi đồ hoặc trồng rau xanh.
Vị trí đắc địa, giáp đường nhựa, cách cầu Tư Tình khoảng 200m, chợ Thống Linh 1.3km, và chợ Tân Nghĩa 2km.
Thích hợp cho các cặp vợ chồng trẻ muốn ra riêng, gia đình có thu nhập khiêm tốn hoặc nhà đầu tư thông thái muốn sinh lời.
Xem thêm

Liên hệ:

033 650 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,22m
Chiều sâu 28m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

780 triệu

1 PN, 1 WC
146.16 m²
5,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Số tầng
1
Địa chỉ
X. Tân Nghĩa, H. Cao Lãnh, T. Đồng Tháp
MT

MUA BÁN NHÀ ĐẤT ĐỒNG THÁP

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà đẹp nở hậu, giá sập sàn tại Tân Nghĩa - Dọn vào ở ngay! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.