Tin đăng đã hết hạn.

An cư lạc nghiệp - Nhà 3 tầng, ngõ rộng, phố đi bộ kề bên!

Ngày đăng: 28/07/2025

6.5
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Nơi an cư lý tưởng đang chờ đón quý vị!
Ngôi nhà 3 tầng tọa lạc tại vị trí trung tâm thành phố Cao Bằng, với diện tích đất 60.9m2, mặt tiền 4m.
Thiết kế hiện đại, xây dựng năm 2021, ngôi nhà bao gồm 1 tầng âm và 2 tầng nổi.
Tầng 1 gồm bếp, WC, 1 phòng ngủ và khoảnh sân vườn phía sau.
Tầng 2 có phòng khách, 1 phòng ngủ và WC.
Tầng 3 gồm 2 phòng ngủ khép kín (1 phòng có ban công hướng thành phố) và gian thờ.
Nhà mới, thiết kế đẹp, nội thất đầy đủ, chỉ việc xách vali vào ở.
Vị trí đắc địa, khu dân cư đông đúc, ô tô đỗ cửa, chỉ mất 1 phút để ra đến phố đi bộ.
Giá bán: 2.xx tỷ.
Sổ đỏ trao tay, nhận ngay nhà mới.
Liên hệ ngay 0983744956 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

098 374 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Chiều sâu 15,22m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Ô tô đỗ gần

Vị trí bản đồ

2 tỷ

4 PN
60.9 m²
32,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
3

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết An cư lạc nghiệp - Nhà 3 tầng, ngõ rộng, phố đi bộ kề bên! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.