Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2,5 tầng thiết kế hiện đại tại phường Thục Phán (Sông Hiến), gần phố đi bộ, giá chỉ hơn 2 tỷ

Ngày đăng: 18/07/2025

6.4
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Nhà 2,5 tầng thiết kế hiện đại tại phường Thục Phán (Sông Hiến) đang chờ đón chủ nhân mới!
Với diện tích 77m2 và mặt tiền rộng 8m, ngôi nhà này không chỉ là nơi để ở mà còn là không gian để tận hưởng cuộc sống.
Bên trong, bạn sẽ tìm thấy 4 phòng ngủ ấm cúng, 3 nhà vệ sinh tiện nghi, phòng khách và bếp được thiết kế theo phong cách hiện đại, cùng sân phơi rộng rãi.
Tất cả tạo nên một không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.
Vị trí thì khỏi bàn, nhà nằm ngay gần trung tâm Thục Phán, chỉ cần vài phút là bạn đã có thể thả dáng trên phố đi bộ.
Đường rộng rãi, ô tô tránh nhau thoải mái, khu dân cư đông đúc, gần trường học, chợ và các tiện ích khác, tất cả chỉ cách vài bước chân.
Hướng nhà Đông Nam mát mẻ, mang lại vượng khí cho gia chủ.
Giá chỉ 2.xx tỷ, quá hợp lý cho một căn nhà đẹp như vậy.
Liên hệ ngay 0339122686 để sở hữu!
Xem thêm

Liên hệ:

033 912 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Chiều sâu 9,62m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2 tỷ

4 PN, 3 WC
77 m²
25,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2,5 tầng thiết kế hiện đại tại phường Thục Phán (Sông Hiến), gần phố đi bộ, giá chỉ hơn 2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.