Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 3 tầng mặt tiền Quốc lộ 4A, kiến trúc hiện đại, vị trí đắc địa tại phường Tân Giang, Cao Bằng

Ngày đăng: 12/05/2025

6.8
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Khám phá ngôi nhà 3 tầng tọa lạc trên mặt đường quốc lộ tại phường Tân Giang, thành phố Cao Bằng, một không gian sống lý tưởng kết hợp giữa vị trí đắc địa và kiến trúc hiện đại.

Diện tích đất 70m2 (mặt tiền 4.5m x 15.5m), toàn bộ là đất ở, đảm bảo sự an tâm về pháp lý.

Ngôi nhà được xây dựng năm 2019 với thiết kế 3 tầng
- Tầng 1 Sân trước, phòng khách ấm cúng, bếp tiện nghi và 1 WC.
- Tầng 2 2 phòng ngủ thoải mái, 1 WC và phòng thờ trang nghiêm.
- Tầng 3 1 phòng ngủ, sân phơi rộng rãi và 1 gian bếp.

Vị trí nhà nằm ngay trên mặt đường quốc lộ 4A, cách bệnh viện tỉnh chỉ 1km, vô cùng thuận tiện cho mọi hoạt động.

Ưu điểm nổi bật mặt tiền đường lớn, nhà xây kiên cố, còn mới và đẹp, gần trường học và bệnh viện, tạo nên một môi trường sống lý tưởng.

Hướng nhà Tây Nam.

Giá bán 2.xx tỷ

Liên hệ ngay 0941901901 để xem nhà và cảm nhận không gian sống tuyệt vời này!
Xem thêm

Liên hệ:

094 190 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Chiều sâu 15,5m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

2 tỷ

3 PN, 2 WC
69.75 m²
28,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 4A, P. Tân Giang, Tp. Cao Bằng, T. Cao Bằng
0

0941901901

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 3 tầng mặt tiền Quốc lộ 4A, kiến trúc hiện đại, vị trí đắc địa tại phường Tân Giang, Cao Bằng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.