Rẻ hiếm có: Nhà 4 tầng có thang máy, giá chỉ bằng nhà phố thường tặng full nội thất, giá chốt sốc

Ngày đăng: 21/05/2026

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Rẻ hiếm - nhà có thang máy - giá rẻ bất ngờ - không mua là tiếc. Nhà phố đẹp - độc đáo - đẳng cấp nhất KĐT 5 Sao - Five Star New City. Diện tích: 4.5x22m, đất thổ cư, sổ hồng riêng, hoàn công. Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng. Công năng: 1 phòng khách, bếp, 4 phòng ngủ master, 5 vệ sinh. Có thang máy. Tặng nội thất. Hướng Tây. Giá tổng 5 tỷ 2. Liên hệ em Diễm Na: 0906590225

Xem thêm

Liên hệ:

090 659 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

5,2 tỷ

4 PN, 5 WC
99 m²
52,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Hướng
Tây
Địa chỉ
Phân khu Lucky Land (Khu đô thị Five Star Eco City), X. Phước Lý, H. Cần Giuộc, T. Long An
VN

Văn Diễm Na

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Rẻ hiếm có: Nhà 4 tầng có thang máy, giá chỉ bằng nhà phố thường tặng full nội thất, giá chốt sốc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.