Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2 mặt tiền hẻm ô tô 7 chỗ, cách QL50 là 20m

Ngày đăng: 27/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Vị trí đắc địa ngay trung tâm hành chính huyện Cần Giuộc với các tiện ích sau: - Cách siêu thị Coopmart 400m. - Cách các trường cấp 1, 2 và 3 bán kính 500m. - Cách bệnh viện đa khoa huyện 2km. - Cách phòng khám đa khoa bệnh viện Đại học Y dược 1 km. Bán kính 1 km có 3 phòng khám. - Cách chợ trung tâm Cần Giuộc 2 km. - Cách ủy ban huyện 300m, Trụ sở công an huyện, tòa án huyện, Chi cục thuế huyện,... 500m. - Cách công ty giày Fuluh 600m. - Khu dân cư hiện hữu đông đúc. - Xung quanh có các tiện ích như: Thế giới di động (2 cái), FPT shop, Bách hóa xanh (2 cái), Điện Máy Xanh, San Hà food, Coop food,... Bán kính 1 km. - Xung quanh có các KCN Tân Kim (2 km), KCN Long Hậu (5 km), KCN Hiệp Phước (7 km), KCN Cầu Tràm (9 km),...

Xem thêm

Liên hệ:

093 456 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

9,75 tỷ

4 PN, 2 WC
554 m²
17,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 50, Tt. Cần Giuộc, H. Cần Giuộc, T. Long An
TH

Thanh Hiền

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 mặt tiền hẻm ô tô 7 chỗ, cách QL50 là 20m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.