Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng tại Quốc Lộ 50, Tân Kim, Cần Giuộc, Long An, 2,7 tỷ, 168m2, giá cực chất

Ngày đăng: 16/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Nhà nằm tại khu dân cư Tân Kim, với diện tích 168m2, gồm 4PN và 2WC, xây 2 tầng, hướng Đông Nam. Mặt tiền rộng 3m, rất phù hợp cho ai muốn mở cửa hàng hay kinh doanh. Ngõ vào 3m, thoải mái cho xe hơi ra vào, pháp lý đầy đủ.

Chất lượng sống ở đây ổn áp với nhiều tiện nghi xung quanh. Cách trường mầm non Cô Tiên và THCS Trương Văn Bang chỉ vài phút, siêu thị Bách Hóa Xanh cũng gần đó, tiện cho việc mua sắm. Công viên Tượng Đài Nguyễn Thái Bình gần 2km, lý tưởng cho những buổi chiều thư giãn.

Chi tiết dự án:
- Vị trí: Khu dân cư Tân Kim, Xã Tân Kim, Cần Giuộc, Long An.
- Chủ đầu tư: Khu dân cư Tân Kim.
- Tiện ích: Trường mẫu giáo, chợ dân cư, điện ngầm, chiếu sáng đường nội khu, bảo vệ 24/24h, đường nội bộ rộng 14m.
- Thiết kế: 1 trệt 1 lầu, 4pn, 2wc, sân trước, có pn dưới tầng trệt.

Cơ hội không thể bỏ lỡ! Liên hệ ngay Nguyễn Phước Hòa qua số 0938196336 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

093 819 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

2,7 tỷ

4 PN, 2 WC
168 m²
16,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu dân cư Tân Kim, H. Cần Giuộc, T. Long An
NH

Nguyễn Phước Hòa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng tại Quốc Lộ 50, Tân Kim, Cần Giuộc, Long An, 2,7 tỷ, 168m2, giá cực chất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.