Tin đăng đã hết hạn.

Căn góc 2 mặt tiền đường N1 24m ,Chính chủ, Sổ Hồng

Ngày đăng: 07/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán nhà đường 2 mặt tiền 24m và 6m; Sổ hồng , Đang cho thuê quán nhậu
Không có căn góc đẹp đường lớn như này rao bán
bán nhanh gọn,thông cảm không tiếp môi giới ( cảm ơn)

Xem thêm

Liên hệ:

096 338 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 24m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

6,08 tỷ

130 m²
46,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Khu dân cư Long Hậu, H. Cần Giuộc, T. Long An
SN

Stones Nguyen

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn góc 2 mặt tiền đường N1 24m ,Chính chủ, Sổ Hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.