Tin đăng đã hết hạn.

Nhà liền kề gần chợ Long Thượng

Ngày đăng: 07/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhà ngang 3m dài 7m. 1 trệt 1 lầu. Đường xe ba gác vô được.
Giá 530 triệu.
Sát chợ Long Thượng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 841 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3m
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

530 triệu

2 PN, 1 WC
21 m²
25,24 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà liền kề gần chợ Long Thượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.