Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường 826c Cần Giuộc, Long An

Ngày đăng: 04/03/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà ngang 7,5m. mặt tiền 826c.
Khu vực chợ dân cư đông đúc.
Giá: 7ty550. thương lượng
Ngoài ra em em nhận ký gửi mua bán nhà khu vực Cần Giuộc.
Quan tâm: 0359051478 Lộc Bđs

Xem thêm

Liên hệ:

035 905 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m

Vị trí bản đồ

7,55 tỷ

290 m²
26,03 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường 826c Cần Giuộc, Long An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.