Căn Góc 2 Mặt Tiền-4Tầng Diện Tích 142m2 -DTXD 445,3m2-View Biệt Thự Đơn Lập - Thuộc Khu Cosmo Bay

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Kính Chào Anh Chị ! Cảm Ơn Anh Chị Đã Tin Tưởng Lựa Chọn Tin Đăng Bên Em Hoàng ! Em Hoàng Chuyên Bán Dự Án Vinhomes Green Paradise Cần Giờ . Hỗ Trợ Anh Chị 24/7 Xem Trực Tiếp Tiến Độ Dự Án Miễn Phí Và Tư Vấn Tận Tình Chu Đáo , Để Giúp Quý Anh Chị Lựa Chọn Sản Phẩm Ưng Ý Và Phù Hợp Với Dòng Tiền Bán Nhà Phố 2 Mặt Tiền Đối Diện Biệt Thự Đơn Lập - Lô Nhì Mặt Tiền Đường Ánh Sáng ( Thuộc Khu Cosmo Bay - Kinh Tế Đêm 24/7 ) - Diện Tích Đất : 142m2 - Diện Tích Xây Dựng : 445,3m2 - Kết Cấu : 1 Trệt 3 Lầu - Pháp Lý Vững Chắc Cho Khách Hàng - Hoàn Công Đầy Đủ , Ký Hợp Đồng Mua Bán , Sở Hữu Lâu Dài , Hỗ Trợ Quý Khách Hàng Vay Ngân Hàng ( MB Bank , Tecombank , VPbank , Agribank . ) - Giá Bán : 22 Tỷ 975 Em Hoàng Chuyên Bán Dự Án Vinhomes Green Paradise Cần Giờ Và Còn Rất Nhiều Sản Phẩm Khác Phù Hợp Để Đáp Ứng Tìm Sản Phẩm Theo Nhu Cầu Anh Chị . Cam Kết Mang Đến Sản Phẩm BĐS chất lượng , Giá Cả Tốt Nhất Và An Toàn Tuyệt Đối Về Pháp Lý. Anh Chị Tin Tưởng Trao Cơ Hội Để Em Hoàng Có Thể Chăm Sóc Tận Tình Chu Đáo. Xin Liên Hệ Hotline & Zalo : 0777805539 Em Hoàng Em Hoàng cố gắng hết sức biến ước mơ sở hữu nhà của anh chị thành hiện thực. Uy tín vững vàng - Niềm tin lan toả

Xem thêm

Liên hệ:

077 780 ****

Vị trí bản đồ

22,98 tỷ

4 PN, 5 WC
142.2 m²
161,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
Vinhomes Green Paradise, X. Long Hòa, H. Cần Giờ, Tp. Hồ Chí Minh
vh

võ thanh hoàng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn Góc 2 Mặt Tiền-4Tầng Diện Tích 142m2 -DTXD 445,3m2-View Biệt Thự Đơn Lập - Thuộc Khu Cosmo Bay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.