Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 1 lầu và nhà yến mặt tiền đường Lý Nhơn Cần Giờ, DT 522.8m2, có 451.3m2 thổ cư, giá 8,5 tỷ

Ngày đăng: 29/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí: Mặt tiền đường Lý Nhơn, xã An Thới Đông, Cần Giờ, ngay khu dân cư Vàm Sát tiềm năng tăng giá mạnh trong tương lai. Tổng diện tích: 522.8m² Ngang 7.5m, nở hậu 9.8m, dài 61.5m Thổ cư 451.3m² Hiện Trạng nhà: Nhà kiên cố vào ở ngay, gồm 3 phòng ngủ, phù hợp ở hoặc cho thuê Nhà yến xây riêng biệt, đã hoạt động đầu tư hiệu quả Pháp lý chuẩn: Sổ hồng riêng, chính chủ, công chứng ngay trong ngày. Giá bán chốt nhanh trong tháng chỉ 8,5 tỷ cho khách thiện chí Liên hệ xem nhà gọi ngay : 0902427886 Sơn Trần Làm việc trực tiếp chính chủ, Có hợp tác với anh chị em môi giới! Chi tiết xem tại link bài đăng : https://cangioland.vn/bds/ban-nha-yen-nha-o-mat-tien-duong-ly-nhon-522-cg267/

Xem thêm

Liên hệ:

090 242 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

8,5 tỷ

3 PN, 3 WC
522.8 m²
16,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lý Nhơn, X. An Thới Đông, H. Cần Giờ, Tp. Hồ Chí Minh
TS

Trần Thái Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 1 lầu và nhà yến mặt tiền đường Lý Nhơn Cần Giờ, DT 522.8m2, có 451.3m2 thổ cư, giá 8,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.