Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng hot! 4,5 tỷ, 198m2 tại Trần Quang Đạo, Bình Khánh, Cần Giờ, HCM

Ngày đăng: 23/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà riêng nằm ở vị trí thuận lợi tại Trần Quang Đạo, Xã Bình Khánh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh, với diện tích 198m2 và giá bán 4,5 tỷ VND. + Diện tích rộng rãi 198m2, phù hợp cho gia đình lớn hoặc đầu tư. + Thiết kế nội thất cơ bản, dễ dàng tùy biến theo nhu cầu. + Mặt tiền rộng 6m, thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc cho thuê mặt bằng. + Đường vào rộng, dễ dàng di chuyển bằng xe hơi. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. Nhà có phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng cho gia chủ. --- Khu vực xung quanh: Gần siêu thị Bách Hóa Xanh Bình Khánh, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn nhà này qua số điện thoại 0898767077 hoặc liên hệ với Uyên.

Xem thêm

Liên hệ:

089 876 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

198 m²
22,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Trần Quang Đạo, X. Bình Khánh, H. Cần Giờ, Tp. Hồ Chí Minh
U

Uyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng hot! 4,5 tỷ, 198m2 tại Trần Quang Đạo, Bình Khánh, Cần Giờ, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.