Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tặng nhà cấp 4, 130m2 full thổ cư

Ngày đăng: 19/10/2024

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

cần bán đất 130m2 full thổ cư.tặng nhà cấp 4, mặt tiền đường bà xán lộ giới 15m đường hiện hữu 8m có tuyến xe buýt chạy ngang, vị trí gần cầu tắc tây đen, trạm 5. có nhà cấp 4 1 phòng ngủ vào ở ngay. giá 2.4 tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

098 375 ****

Vị trí bản đồ

2,4 tỷ

1 PN
130 m²
18,46 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tặng nhà cấp 4, 130m2 full thổ cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.